MSM Care ทำด้วยใจ
ส่งความสุขท้ายปี บริจาคของให้กับโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านใหม่ ![💐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/2/16/1f490.png)
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t75/2/16/2728.png)
![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/2/16/1f495.png)
![💐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/2/16/1f490.png)
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t75/2/16/2728.png)
วันที่ 24 ธันวาคม 2564 คุณประภัสรา นิมมานเทวินทร์ ผู้จัดการทั่วไป MSM พร้อมทีมผู้บริหาร ร่วมส่งกำลังใจ พร้อมมอบอุปกรณ์ป้องกัน Face Shield น้ำยาฆ่าเชื้อโรค และเครื่องอุปโภคบริโภค
ให้แก่บุคลากรทางการแพทย์จากโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านใหม่ อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี เพื่อเป็นการสนับสนุนและขอบคุณเจ้าหน้าที่ทุกท่านที่ทำงานหนักมาตลอดปี ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/2/16/1f64f.png)
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t75/2/16/2728.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/2/16/1f64f.png)
![](https://msm-muangthong.com/wp-content/uploads/2021/12/IMG_4616-scaled.jpg)
![](https://msm-muangthong.com/wp-content/uploads/2021/12/IMG_4637-scaled.jpg)
![](https://msm-muangthong.com/wp-content/uploads/2021/12/IMG_4640-scaled.jpg)
![](https://msm-muangthong.com/wp-content/uploads/2021/12/IMG_4641-scaled.jpg)